Karamin kwandishan na cikin gida mai šaukuwa da na'urar kwandishan mai wayo

Takaitaccen Bayani:

San sanyi kuma ku san zafi, wannan na'urar sanyaya iska ta gida tana ceton ku duk tsawon shekara!Saurin sanyaya, ci gaba da sanyaya;sauri dumama, dadi zafin jiki kula.Babban kwampreso mai inganci yana ba da ƙarfi mai ƙarfi don aiki, kuma babban mai ɗaukar iska yana share iska sama da ƙasa, wanda ke nuna fa'idar ta'aziyya.Wannan ac mini na'urar sanyaya iska ta hannu wacce aka kera ta musamman don rayuwar gida ta sa dumama da sanyaya ba ta da matsala.

MOQ: 100


  • Karamin kwandishan na cikin gida mai šaukuwa da na'urar kwandishan mai wayo
  • Karamin kwandishan na cikin gida mai šaukuwa da na'urar kwandishan mai wayo
  • Karamin kwandishan na cikin gida mai šaukuwa da na'urar kwandishan mai wayo

Cikakken Bayani

Tags samfurin

šaukuwa kwandishan
微信图片_20220609145900
dumama da kwandishan

 

 

Na'urar sanyaya iska ta gida

Haɗaɗɗen sanyi da iska mai dumi, dacewa da al'amuran da yawa da yanayi masu yawa.Babban ƙarfin sanyaya: 9000BTU yana kawo ƙarfin haɓaka don biyan bukatun sararin gida;

微信图片_20220609145900

 

Na'urar sanyaya iska tare da aikin dehumidification

Tace HEPA na zaɓi ne, lokacin da ake cire humidification, yana iya tsarkake iska a lokaci guda, kuma ya cimma wani sakamako na haifuwa don kare lafiyar iyali.

šaukuwa kwandishan naúrar
微信图片_20220609145900
šaukuwa ac naúrar don daki

Na'urar kwandishan mai ɗaukar nauyi tare da aikin tsarkakewa

HEPA tace da baƙin ƙarfe ba zaɓi ne, lokacin sanyaya da dehumidifying , zai iya tsarkake iska a lokaci guda, kuma ya cimma wani sakamako na haifuwa don kare lafiyar iyali.

微信图片_20220609145900
fanka kwandishan
微信图片_20220609145900
kwandishan
微信图片_20220609145900

Sunan samfur

Na'urar sanyaya iska mai ɗaukar nauyi A4

Kayan abu:

ABS Filastik

Launi

Na musamman

Ƙarfin sanyi

Farashin 9000BTU

Aiki

sanyaya da dumama

Sarrafa

WIFI & LCD Touch

Ƙimar Wutar Lantarki

AC220V-240V/65HZ

Matsakaicin zafin jiki (℃)

16-32

Mai firiji

R410A R290

Hawan iska

330m³/h

NWGW

24.5/28.5kg

Logo:

al'ada

 

Gudanar da hankali: goyan bayan saman LCD mai kaifin taɓawa, aiki mai sauƙi da dacewa, dacewa da kowane zamani;

Ƙirar ƙira: yana goyan bayan aikin lokaci na sa'o'i 24, wanda za'a iya ƙawata shi da kyau a gida, tare da aiki da kayan ado.

Babban WIFI Sarrafa APP Zaɓin zaɓi, allon taɓawa na dijital na gaban LCD.

Goyan bayan gyare-gyaren samfur LOGO da saitunan keɓaɓɓen; Fitilar nuna alama ta infrared da nesa mai nisa na 7m.


  • Na gaba: